Translate
Jumatatu, 2 Desemba 2019
Usile vyakula hivi muda mchache kabla ya tendo la ndoa
Usile vyakula hivi muda mchache kabla ya tendo la ndoa Ni usiku wa mahaba leo. Wakati hujajipanga juu ya mavazi utakayovaa bila shaka kunaweza kuwa na chakula cha pamoja kabla ya kwenda kulala ili kuongeza kidogo hali ya kuwa pamoja. Sasa kama hujuwi ni chakula kipi ule na kipi usile […]
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
20-Hakika Shirki Ni Dhulma Kubwa Mno! - Isti’aadhah Kwa Asiyekuwa Allaah
إِنَّ الشِّرْكَ لَظُلْمٌ عَظِيم Hakika Shirki Ni Dhulma Kubwa Mno! 20 - Isti’aadhah (Kuomba Kinga) Kwa Asiyekuwa Allaah ...
-
إِنَّ الشِّرْكَ لَظُلْمٌ عَظِيم Hakika Shirki Ni Dhulma Kubwa Mno! 20 - Isti’aadhah (Kuomba Kinga) Kwa Asiyekuwa Allaah ...
-
Fadhila Za Nabiy ( صلى الله عليه وآله وسلم ) 58-Masiyh Dajjaal Haingii Katika Mji Wake Wa Madiynah Alhidaaya.com Pi...
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni